



SISTERHOOD COMMUNITY

Mobile No: 0621 294025 / 0688 630390

Instagram: sisterhood_tz

FOMU YA KUOMBA UANACHAMA

A. TAARIFA BINAFSI

Majina kamili:

Uraia:

Tarehe ya kuzaliwa:

Namba ya simu:

Mahali unapoishi: Kata: Wilaya: Mkoa:

Anuani:

Namba ya Nida:

Namba ya Mpiga kura:

Kazi / Shughuli: eneo la kazi / shughuli

Hali ya uhusiano: Nimeolewa ☐ Sijaolewa ☐

B. TAARIFA ZA MDHAMINI

Majina kamili:

Jinsia: Me ☐ Ke ☐

Namba ya Kitambulisho cha Nida / mpiga kura:

Namba ya Simu:

Mahali anapoishi: Kata: Wilaya: Mkoa:

Anuani:

Uhusiano:

Shughuli / Kazi: eneo la kazi / shughuli

Sahihi ya mdhamini:

C. MASHARTI YA MWANACHAMA

- i. Mwanachama anapaswa kulipa elfu Thelathini (30,000) kwa ajili ya Ada, T-shirt na katiba
- ii. Kila mwanachama atafanyiwa shughuli mara moja tu kwa mwaka, hii ni kuhakikisha usawa na uendeleu wa kikundi ili kila mmoja apate nafasi sawa ya kufaidika
- iii. Mwanachama anapaswa kutoa kiasi cha Tshs 10000/= kila mwezi kwa ajili ya maendeleo ya kikundi.

- iv. Kwa matukio/shughuli za kikundi kama vile charity events , outreach programs na msiba wa mzazi au mtoto wa mwanachama au mwanachama mwenyewe, kila mwanachama anapaswa kuchangia kiasi kisichopungua shilingi 10000/=, kwa mwanachama aliye mjamzito au mgonjwa(akitibiwa hospitalini na kukaa siku zisizopungua tano au kufanyiwa operation) mchango maalumu utaandaliwa kulingana na maamuzi ya kikao.
- v. Mwanachama atakayeshindwa kuhudhuria vikao, vipindi bila taarifa ya msingi atapaswa kulipa faini ya shilingi 2000/= kwa kila kikao au kipindi.
- vi. Kukosa kushiriki katika vikao, vipindi na matukio muhimu ya kikundi bila sababu ya msingi au kukosa ushirikiano kwa viongozi na kutokutoa michango husika miezi miwili mfululizo kutapelekea kufutiwa uanachama.
- vii. Endapo mwanachama atapatwa na dharula (*mfano. Kuumwa, kuuguza na msiba*) nk, anapaswa kutoa taarifa mapema kwa viongozi.
- viii. Kila mwanachama atatakiwa kumiliki Nakala ya **KATIBA** ya kikundi kwaajili ya kufahamu haki, wajibu, kanuni na nataratibu za kikundi
- ix. Pesa ambayo itatolewa kwenye michango yoyote **HAITARUDISHWA**.
- x. Mwanachama anapaswa aambatanishe kopi ya vitambulisho vyake kati ya hivi; kitambulisho cha Nida, kitambulisho ya mpiga kura, passport size (*ni lazima*) au cheti cha kuzaliwa. Kwa wafiwa wa waume zao watapaswa kuwasilisha cheti cha ndoa.
- xi. Taarifa za wajawazito na wenye harusi zitolewe miezi miwili kabla kwa viongozi
- xii. Mwanachama mpya atakuwa kwenye kipindi cha majaribio (probation period) kwa mwaka mmoja katika kipindi hiki mwanachama huyo hatachangiwa katika shughuli yake kama vile harusi . Baada ya mwaka mmoja kupita atakuwa mwanachama kamili na atastahili huduma zote kwa mujibu wa katiba ya Kikundi.

D. UTHIBITISHO

Mimi natamka kwamba maelezo yote niliyoyatoa ni sahihi na yakweli kwa kadri ninavyofahamu na kwamba nimesoma na kuelewa masharti ya uanachama wa SISTERHOOD COMMUNITY na kwamba nimeyakubali na nitayazingatia na kuyatekeleza.

SAHIHI YA MWANACHAMA:

.....

SAHIHI YA KIONGOZI:

.....

